Thứ Tư, 29/07/2026

Dinamo Bucuresti

Official Website: dinamo1948.ro

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết Dinamo Bucuresti vs CS Universitatea Craiova 5-1
Xem thông tin chi tiết Dinamo Bucuresti vs Petrolul Ploiesti 0-1
Xem thông tin chi tiết Dinamo Bucuresti vs Universitatea Cluj 1-1
Xem thông tin chi tiết Dinamo Bucuresti vs CFR Cluj 0-0
Xem thông tin chi tiết Dinamo Bucuresti vs ACS Champions FC Arges 2-1
top-arrow
X