Thứ Sáu, 23/10/2026

Man City

Etihad

Official Website: mancity.com

Man City

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết Man City vs Athens 5-1
Xem thông tin chi tiết Man City vs Ipswich Town 3-2
Xem thông tin chi tiết Man City vs Paris Saint-Germain 2-4
Xem thông tin chi tiết Man City vs Liverpool 3-0
Xem thông tin chi tiết Man City vs Sunderland 5-3
Trận đấu tiếp theo

John Stones chính thức được đăng ký đá play-off Champions League cùng Man City

John Stones chính thức được đăng ký đá play-off Champions League cùng Man City

John Stones chính thức được đăng ký đá play-off Champions League cùng Man City

(Bongda24h.vn) – Trang chủ của Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) vừa mới công bố đội hình Manchester City tham dự hai lượt trận vòng play-off Champions League sắp tới. Đáng chú ý là trong số này có sự xuất hiện của trung vệ John Stones, cho dù anh chưa chính thức là người của The Citizens, theo như những gì giới thạo tin đã đưa.

top-arrow
X