Thứ Bảy, 24/10/2026

Man City

Etihad

Official Website: mancity.com

Man City

Kết quả gần đây
Xem thông tin chi tiết Man City vs Athens 5-1
Xem thông tin chi tiết Man City vs Ipswich Town 3-2
Xem thông tin chi tiết Man City vs Paris Saint-Germain 2-4
Xem thông tin chi tiết Man City vs Liverpool 3-0
Xem thông tin chi tiết Man City vs Sunderland 5-3
Trận đấu tiếp theo

Man City vs Real Madrid (1h45 ngày 27/4): Khi chàng học việc diện kiến ông chủ

Man City vs Real Madrid (1h45 ngày 27/4): Khi chàng học việc diện kiến ông chủ

Man City vs Real Madrid (1h45 ngày 27/4): Khi chàng học việc diện kiến ông chủ

(Bongda24h.vn) – Trận đấu ngày hôm nay mới là bán kết Champions League đầu tiên trong lịch sử sân Etihad trong khi đội khách Real Madrid chính là CLB thành công nhất ở đấu trường danh giá nhất châu Âu này. Dù vậy thì The Citizens đã tiến bộ hơn rất nhiều so với những năm tháng an phận “lót đường” vừa qua, trong khi Los Blancos cũng chỉ một lần lọt đến chung kết qua 6 mùa giải liên tiếp góp mặt ở bán kết gần nhất.

top-arrow
X