Thứ Bảy, 17/10/2026
Girona

Estadi Montilivi

Official Website: www.gironafc.cat

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Girona 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Hạng 2 Tây Ban Nha

Hạng 2 Tây Ban Nha 2026-2027 (Vòng 10)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 AlmeriaAlmeria 97021121
2 EibarEibar 9702921
3CastellonCastellon96211120
4 MallorcaMallorca 9522717
5SabadellSabadell9441316
6 Sporting GijonSporting Gijon 9513116
7 GironaGirona 9432615
8 Burgos CFBurgos CF 9423214
9 Real OviedoReal Oviedo 9423214
10 GranadaGranada 9423114
11 ValladolidValladolid 9333212
12 TenerifeTenerife 9333-212
13CordobaCordoba10406-512
14Celta Vigo BCelta Vigo B9324-111
15 CD EldenseCD Eldense 9324-111
16 Las PalmasLas Palmas 9324-311
17 LeganesLeganes 10325-911
18 FC AndorraFC Andorra 9315-210
19Real Sociedad BReal Sociedad B9225-58
20 CadizCadiz 914407
21AD Ceuta FCAD Ceuta FC9126-125
22 AlbaceteAlbacete 9018-151

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin Girona mới nhất

top-arrow
X