Thứ Ba, 27/10/2026
Mirassol

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Mirassol 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
VĐQG Brazil

VĐQG Brazil 2026 (Vòng 32)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 FlamengoFlamengo 3221743770
2 PalmeirasPalmeiras 3220933469
3 CruzeiroCruzeiro 3216610554
4 Athletico ParanaenseAthletico Paranaense 3215981254
5 FluminenseFluminense 321499951
6Atletico MGAtletico MG3214810650
7 BahiaBahia 3213118550
8 Santos FCSantos FC 32121010246
9 Sao PauloSao Paulo 3212713143
10 RB BragantinoRB Bragantino 3211813141
11 Botafogo FRBotafogo FR 3210913-739
12 CoritibaCoritiba 3210913-1239
13 Vasco da GamaVasco da Gama 3110813-638
14 VitoriaVitoria 3210814-1138
15MirassolMirassol3291013-837
16 InternacionalInternacional 3281113-435
17 GremioGremio 3281014-934
18 CorinthiansCorinthians 328915-833
19 RemoRemo 3251116-1626
20 Chapecoense AFChapecoense AF 314918-3121

Brazil Paulista A1 2026 (Khác)

TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 NovorizontinoNovorizontino 8512616
2 PalmeirasPalmeiras 8512116
3 RB BragantinoRB Bragantino 84401216
4PortuguesaPortuguesa8503415
5 CorinthiansCorinthians 8422414
6 Sao PauloSao Paulo 8413-113
7CapivarianoCapivariano8413-313
8 Santos FCSantos FC 8332512
9 GuaraniGuarani 8332-112
10Botafogo SPBotafogo SP8323-411
11MirassolMirassol822428
12Primavera SPPrimavera SP8224-18
13Sao BernardoSao Bernardo8224-28
14NoroesteNoroeste815208
15Velo ClubeVelo Clube8125-115
16 Ponte PretaPonte Preta 8017-111

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

top-arrow
X