Thứ Năm, 29/10/2026
Palermo

Stadio Renzo Barbera

Official Website: www.palermofc.com

Bảng xếp hạng câu lạc bộ Palermo 2026

Xem tất cả BXH
Vị trí trên bảng xếp hạng
Serie B

Serie B 2026-2027 (Vòng 9)

Th: thắng | H: hòa | B: bại | HS: hiệu số | Đ: điểm
TTĐộiTrận đấuThắngHòaBạiHiệu sốĐiểm
1 PalermoPalermo 97201023
2ModenaModena9612819
3 AscoliAscoli 95311018
4MantovaMantova9522417
5BeneventoBenevento9432615
6 PisaPisa 9432515
7 SudtirolSudtirol 9342113
8Calcio PadovaCalcio Padova9414-113
9 Hellas VeronaHellas Verona 9333312
10AvellinoAvellino9333312
11Cesena FCCesena FC9252-311
12Virtus EntellaVirtus Entella9243110
13CarrareseCarrarese9315-110
14S.S. ArezzoS.S. Arezzo9315-1010
15 CremoneseCremonese 9234-39
16L.R. VicenzaL.R. Vicenza9234-59
17Juve StabiaJuve Stabia933308
18 EmpoliEmpoli 9216-77
19 SampdoriaSampdoria 9126-105
20 CatanzaroCatanzaro 9126-115

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin Palermo mới nhất

top-arrow
X