Thứ Ba, 28/07/2026

Trực tiếp kết quả First Vienna FC vs FC Hertha Wels hôm nay 02-05-2026

Giải Hạng 2 Áo - Th 7, 02/5

Kết thúc

First Vienna FC

First Vienna FC

1 : 0

FC Hertha Wels

FC Hertha Wels

Hiệp một: 1-0
T7, 19:30 02/05/2026
Vòng 28 - Hạng 2 Áo
Stadion Hohe Warte
 
Bernhard Zimmermann (Kiến tạo: Luca Edelhofer)
19
Marek Svec
50
David Ungar (Thay: Felix Nagele)
62
Meguru Odagaki (Thay: Luca Edelhofer)
62
Christoph Monschein (Thay: Bernhard Zimmermann)
63
Michael Brugger (Thay: Pascal Muller)
63
Jong-Min Seo (Thay: Florian Prohart)
75
Niklas Szerencsi
77
Andreas Radics (Thay: Tolgahan Sahin)
79
Moritz Jerabek (Thay: Haris Zahirovic)
81
Karim Conte
83
Andrija Bosnjak (Thay: Paul Gobara)
86

Thống kê trận đấu First Vienna FC vs FC Hertha Wels

số liệu thống kê
First Vienna FC
First Vienna FC
FC Hertha Wels
FC Hertha Wels
45 Kiểm soát bóng 55
3 Sút trúng đích 2
3 Sút không trúng đích 5
3 Phạt góc 6
2 Việt vị 4
19 Phạm lỗi 11
1 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
2 Thủ môn cản phá 2
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
10 Phát bóng 6

Diễn biến First Vienna FC vs FC Hertha Wels

Tất cả (18)
90+6'

Trọng tài đã thổi còi kết thúc trận đấu!

86'

Paul Gobara rời sân và được thay thế bởi Andrija Bosnjak.

83' Thẻ vàng cho Karim Conte.

Thẻ vàng cho Karim Conte.

81'

Haris Zahirovic rời sân và được thay thế bởi Moritz Jerabek.

79'

Tolgahan Sahin rời sân và được thay thế bởi Andreas Radics.

77' Thẻ vàng cho Niklas Szerencsi.

Thẻ vàng cho Niklas Szerencsi.

75'

Florian Prohart rời sân và được thay thế bởi Jong-Min Seo.

63'

Pascal Muller rời sân và được thay thế bởi Michael Brugger.

63'

Bernhard Zimmermann rời sân và được thay thế bởi Christoph Monschein.

62'

Luca Edelhofer rời sân và được thay thế bởi Meguru Odagaki.

62'

Felix Nagele rời sân và được thay thế bởi David Ungar.

50' Thẻ vàng cho Marek Svec.

Thẻ vàng cho Marek Svec.

46'

Hiệp hai bắt đầu.

45+4'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

19' V À A A O O O - Bernhard Zimmermann đã ghi bàn!

V À A A O O O - Bernhard Zimmermann đã ghi bàn!

19'

Luca Edelhofer đã kiến tạo cho bàn thắng.

19' V À A A A O O O O First Vienna FC ghi bàn.

V À A A A O O O O First Vienna FC ghi bàn.

Trọng tài bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát First Vienna FC vs FC Hertha Wels

First Vienna FC (4-2-3-1): Bernhard Unger (1), Niklas Szerencsi (4), Kelechi Nnamdi (36), Jürgen Bauer (25), Bernhard Luxbacher (8), Felix Nagele (20), Florian Prohart (10), Luca Edelhofer (77), Kai Stratznig (28), Haris Zahirovic (15), Bernhard Zimmermann (18)

FC Hertha Wels (4-2-3-1): Kilian Schrocker (44), Nicolas Keckeisen (5), Pascal Muller (6), Paul Gobara (28), Luca Tischler (14), Tolgahan Sahin (61), Karim Conte (22), Manuel Thurnwald (77), Marek Svec (7), Sebastian Michael Malinowski (20), Albin Gashi (9)

First Vienna FC
First Vienna FC
4-2-3-1
1
Bernhard Unger
4
Niklas Szerencsi
36
Kelechi Nnamdi
25
Jürgen Bauer
8
Bernhard Luxbacher
20
Felix Nagele
10
Florian Prohart
77
Luca Edelhofer
28
Kai Stratznig
15
Haris Zahirovic
18
Bernhard Zimmermann
9
Albin Gashi
20
Sebastian Michael Malinowski
7
Marek Svec
77
Manuel Thurnwald
22
Karim Conte
61
Tolgahan Sahin
14
Luca Tischler
28
Paul Gobara
6
Pascal Muller
5
Nicolas Keckeisen
44
Kilian Schrocker
FC Hertha Wels
FC Hertha Wels
4-2-3-1
Thay người
62’
Luca Edelhofer
Meguru Odagaki
63’
Pascal Muller
Michael Brugger
62’
Felix Nagele
David Ungar
79’
Tolgahan Sahin
Andreas Radics
63’
Bernhard Zimmermann
Christoph Monschein
86’
Paul Gobara
Andrija Bosnjak
75’
Florian Prohart
Jong-min Seo
81’
Haris Zahirovic
Moritz Jerabek
Cầu thủ dự bị
Christopher Giuliani
Samuel Szakal
Christoph Monschein
Sebastian Feyrer
Meguru Odagaki
Andreas Radics
Jong-min Seo
Roman Steinmann
Moritz Jerabek
Fabian Lechner
David Ungar
Michael Brugger
Lukasz Zagan
Andrija Bosnjak

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 2 Áo
08/11 - 2025
02/05 - 2026

Thành tích gần đây First Vienna FC

Cúp quốc gia Áo
26/07 - 2026
Giao hữu
18/07 - 2026
11/07 - 2026
Hạng 2 Áo
14/05 - 2026
08/05 - 2026
02/05 - 2026
24/04 - 2026
12/04 - 2026

Thành tích gần đây FC Hertha Wels

Cúp quốc gia Áo
25/07 - 2026
Giao hữu
12/07 - 2026
27/06 - 2026
Hạng 2 Áo
14/05 - 2026
08/05 - 2026
02/05 - 2026
24/04 - 2026
10/04 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 2 Áo

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1FC Admira Wacker ModlingFC Admira Wacker Modling000000
2Young VioletsYoung Violets000000
3BW LinzBW Linz000000
4FC LieferingFC Liefering000000
5FC Wacker InnsbruckFC Wacker Innsbruck000000
6First Vienna FCFirst Vienna FC000000
7Floridsdorfer ACFloridsdorfer AC000000
8Kapfenberger SVKapfenberger SV000000
9SK Rapid Wien IISK Rapid Wien II000000
10SKN St. PoeltenSKN St. Poelten000000
11AmstettenAmstetten000000
12FC Hertha WelsFC Hertha Wels000000
13SV Austria SalzburgSV Austria Salzburg000000
14SW BregenzSW Bregenz000000
15Sturm Graz IISturm Graz II000000
16ASK VoitsbergASK Voitsberg000000
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow