Thứ Năm, 30/07/2026

Trực tiếp kết quả Stal Mielec vs Puszcza Niepolomice hôm nay 10-11-2024

Giải VĐQG Ba Lan - CN, 10/11

Kết thúc

Stal Mielec

Stal Mielec

2 : 0

Puszcza Niepolomice

Puszcza Niepolomice

Hiệp một: 0-0
CN, 18:15 10/11/2024
Vòng 15 - VĐQG Ba Lan
Stadion Stali Mielec
 
Roman Yakuba
20
Bert Esselink
27
Artur Craciun
57
Ravve Assayeg (Thay: Serhij Krykun)
62
Ilya Shkurin (Thay: Lukasz Wolsztynski)
62
Ilya Shkurin (Kiến tạo: Robert Dadok)
67
Jakov Blagaic (Thay: Lukasz Solowiej)
73
Konrad Stepien (Thay: Mateusz Stepien)
73
Wojciech Hajda (Thay: Jakub Serafin)
73
Ilya Shkurin (Kiến tạo: Robert Dadok)
74
Petros Bagalianis (Thay: Alvis Jaunzems)
82
Fryderyk Gerbowski (Thay: Robert Dadok)
87
Karol Knap (Thay: Dawid Tkacz)
87
Hubert Tomalski (Thay: Mateusz Cholewiak)
89
Michal Walski (Thay: Piotr Mrozinski)
89

Thống kê trận đấu Stal Mielec vs Puszcza Niepolomice

số liệu thống kê
Stal Mielec
Stal Mielec
Puszcza Niepolomice
Puszcza Niepolomice
65 Kiểm soát bóng 35
6 Sút trúng đích 2
8 Sút không trúng đích 3
8 Phạt góc 2
1 Việt vị 0
10 Phạm lỗi 13
1 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
0 Thủ môn cản phá 0
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phát bóng 0

Diễn biến Stal Mielec vs Puszcza Niepolomice

Tất cả (21)
90+4'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.

89'

Piotr Mrozinski rời sân và được thay thế bởi Michal Walski.

89'

Mateusz Cholewiak rời sân và được thay thế bởi Hubert Tomalski.

87'

Dawid Tkacz rời sân và được thay thế bởi Karol Knap.

87'

Robert Dadok rời sân và được thay thế bởi Fryderyk Gerbowski.

82'

Alvis Jaunzems rời sân và được thay thế bởi Petros Bagalianis.

74'

Robert Dadok đã kiến tạo cho bàn thắng.

74' V À A A O O O - Ilya Shkurin đã ghi bàn!

V À A A O O O - Ilya Shkurin đã ghi bàn!

73'

Jakub Serafin rời sân và được thay thế bởi Wojciech Hajda.

73'

Mateusz Stepien rời sân và được thay thế bởi Konrad Stepien.

73'

Lukasz Solowiej rời sân và được thay thế bởi Jakov Blagaic.

67'

Robert Dadok đã kiến tạo cho bàn thắng.

67' V À A A O O O - Ilya Shkurin đã ghi bàn!

V À A A O O O - Ilya Shkurin đã ghi bàn!

62'

Lukasz Wolsztynski rời sân và được thay thế bởi Ilya Shkurin.

62'

Serhij Krykun rời sân và được thay thế bởi Ravve Assayeg.

57' Thẻ vàng cho Artur Craciun.

Thẻ vàng cho Artur Craciun.

46'

Hiệp hai bắt đầu.

45+2'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

27' Thẻ vàng cho Bert Esselink.

Thẻ vàng cho Bert Esselink.

20' Thẻ vàng cho Roman Yakuba.

Thẻ vàng cho Roman Yakuba.

Trọng tài bắt đầu trận đấu.

Đội hình xuất phát Stal Mielec vs Puszcza Niepolomice

Stal Mielec (3-4-2-1): Jakub Madrzyk (39), Piotr Wlazlo (18), Bert Esselink (3), Marvin Senger (15), Alvis Jaunzems (27), Krystian Getinger (23), Dawid Tkacz (19), Matthew Guillaumier (6), Robert Dadok (96), Sergiy Krykun (44), Lukasz Wolsztynski (25)

Puszcza Niepolomice (3-4-2-1): Kewin Komar (1), Artur Craciun (22), Lukasz Solowiej (27), Roman Yakuba (3), Mateusz Stepien (12), Piotr Mrozinski (8), Dawid Szymonowicz (4), Jakub Serafin (14), Lee Jin-hyun (6), Mateusz Cholewiak (11), Michalis Kosidis (35)

Stal Mielec
Stal Mielec
3-4-2-1
39
Jakub Madrzyk
18
Piotr Wlazlo
3
Bert Esselink
15
Marvin Senger
27
Alvis Jaunzems
23
Krystian Getinger
19
Dawid Tkacz
6
Matthew Guillaumier
96
Robert Dadok
44
Sergiy Krykun
25
Lukasz Wolsztynski
35
Michalis Kosidis
11
Mateusz Cholewiak
6
Lee Jin-hyun
14
Jakub Serafin
4
Dawid Szymonowicz
8
Piotr Mrozinski
12
Mateusz Stepien
3
Roman Yakuba
27
Lukasz Solowiej
22
Artur Craciun
1
Kewin Komar
Puszcza Niepolomice
Puszcza Niepolomice
3-4-2-1
Thay người
62’
Lukasz Wolsztynski
Ilia Shkurin
73’
Mateusz Stepien
Konrad Stepien
62’
Serhij Krykun
Ravve Assayag
73’
Jakub Serafin
Wojciech Hajda
82’
Alvis Jaunzems
Petros Bagalianis
73’
Lukasz Solowiej
Jakov Blagaic
87’
Robert Dadok
Fryderyk Gerbowski
89’
Mateusz Cholewiak
Hubert Tomalski
87’
Dawid Tkacz
Karol Knap
89’
Piotr Mrozinski
Michal Walski
Cầu thủ dự bị
Konrad Jalocha
Michal Perchel
Kamil Pajnowski
Konrad Stepien
Krzysztof Wolkowicz
Hubert Tomalski
Petros Bagalianis
Mateusz Radecki
Fryderyk Gerbowski
Michal Walski
Karol Knap
Wojciech Hajda
Koki Hinokio
Jakov Blagaic
Ilia Shkurin
Krystian Okoniewski
Ravve Assayag
Rok Kidric

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Giao hữu
VĐQG Ba Lan
08/08 - 2023
10/02 - 2024
10/11 - 2024
13/05 - 2025
Cúp quốc gia Ba Lan
23/09 - 2025
Hạng 2 Ba Lan
05/11 - 2025
10/05 - 2026

Thành tích gần đây Stal Mielec

Hạng 2 Ba Lan
26/07 - 2026
24/05 - 2026
15/05 - 2026
10/05 - 2026
03/05 - 2026
26/04 - 2026
17/04 - 2026
12/04 - 2026
22/03 - 2026

Thành tích gần đây Puszcza Niepolomice

Hạng 2 Ba Lan
24/05 - 2026
18/05 - 2026
10/05 - 2026
25/04 - 2026
19/04 - 2026
11/04 - 2026
22/03 - 2026

Bảng xếp hạng VĐQG Ba Lan

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Zaglebie LubinZaglebie Lubin110023T
2Gornik ZabrzeGornik Zabrze110013T
3Radomiak RadomRadomiak Radom110013T
4Wisla KrakowWisla Krakow110013T
5Wisla PlockWisla Plock110013T
6Jagiellonia BialystokJagiellonia Bialystok110013T
7Legia WarszawaLegia Warszawa110013T
8Motor LublinMotor Lublin101001H
9Widzew LodzWidzew Lodz101001H
10CracoviaCracovia101001H
11Lech PoznanLech Poznan101001H
12GKS KatowiceGKS Katowice1001-10B
13Rakow CzestochowaRakow Czestochowa1001-10B
14Slask WroclawSlask Wroclaw1001-10B
15Wieczysta KrakowWieczysta Krakow1001-10B
16Korona KielceKorona Kielce1001-10B
17Pogon SzczecinPogon Szczecin1001-10B
18Piast GliwicePiast Gliwice1001-20B
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow